Connect with us

സിനിമാ വാർത്തകൾ

മമ്മൂട്ടിയുടെ സൗന്ദര്യത്തിന്‍റെ രഹസ്യം നമസ്കാരം; ബിഷപ്പ് മാത്യൂസ് മാർ സേവേറിയോസ്

Published

on

നടൻ മമ്മൂട്ടിയെ കുറിച്ച് മലങ്കര ക്രിസ്ത്യൻ ഓർത്തഡോക്സ് ബിഷപ്പ് മാത്യൂസ് മാർ സേവേറിയോസ് ഒരു പരിപാടിയിൽ വെളിപ്പെടുത്തിയ കാര്യങ്ങൾ സമൂഹ മാധ്യമത്തിൽ വലിയ ചർച്ചയായിരിക്കുകയാണ്.കേരളത്തിൽ നടക്കുന്ന പത്തോളം ജീവകാരുണ്യ പദ്ധതികളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയാണെന്ന കാര്യമാണ് ബിഷപ്പ് തുറന്നു പറഞ്ഞത്.മമ്മൂട്ടിയുടെ സൗന്ദര്യത്തിന്‍റെ രഹസ്യം വിശ്വാസത്തിന്‍റെ കരുത്താണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. എത്ര തിരക്കായാലും ഏത് ബിഗ് ബജറ്റ് സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങ്ങിലായാലും ഒരു തവണ പോലും നമസ്കാരം മമ്മൂട്ടി മുടക്കാറില്ലെന്നും ബിഷപ്പ് വ്യക്തമാക്കി. 

മമ്മൂട്ടിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പത്തോളം വിവിധ ജീവകാരുണ്യപദ്ധതികളാണ് കേരളത്തിൽ നടന്നുവരുന്നതെന്നും ഹൃദയസംബന്ധമായ അസുഖങ്ങളാൽ വലയുന്നവർക്ക് കൈത്താങ്ങായി ഹൃദയസ്പർശം എന്ന പേരിൽ 673 കുഞ്ഞുങ്ങൾക്കും 170ലേറെ മുതിർന്നവർക്കും സൗജന്യമായി ഒാപ്പറേഷൻ നടത്തിക്കൊടുക്കുകയും ജീവന്റെ നിലനിൽപ്പിന് മാത്രമല്ല ജീവിതങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയും അദ്ദേഹം ഒട്ടേറെ പദ്ധതികൾ നടപ്പാക്കിയെന്നുമാണ് ബിഷപ്പ് പറഞ്ഞത്. 

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

സിനിമാ വാർത്തകൾ

പത്താംക്ലാസ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്‍ താന്‍ മുസ്‌ലിം ആണെന്നു വെളിപ്പെടുത്തി അനു സിത്താര

Published

on

By

കൊച്ചി: മലയാളത്തില് ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് ഒരു പിടി നല്ല സിനിമകള്‍ ആരാധകര്‍ക്ക് സമ്മാനിച്ച നടിയാണ് അനു സിത്താര. പൊതുവെ മലയാളികള്‍ക്ക് അനു സിത്താരയുടെ വിശേഷങ്ങള്‍ അറിയാല്‍ ഇഷ്ടമാണ്. സിംപിളായി നടക്കുന്ന, താര ജാഡകള്‍ ഒന്നും ഇല്ലാത്ത അനു സിത്താരക്ക് നിരവധി ആരാധകരാണ് ഉള്ളത്. നടി ഇപ്പോള്‍ നടത്തിയിരിക്കുന്ന ഒരു തുറന്ന്പറച്ചിലാണ് ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്. ‘താനും റംസാന്‍ നോമ്പെടുക്കാറുണ്ടെന്നും ഓണവും റംസാനും വിഷുവുമെല്ലാം തങ്ങളുടെ കുടുംബം ആഘോഷിക്കാറുണ്ടെന്നും’ അനു സിത്താര പറഞ്ഞു.

അച്ഛന്‍ അബ്ദുള്‍ സലാമിന്റേയും അമ്മ രേണുകയുടേതും വിപ്ലവ വിവാഹമായിരുന്നെന്നും താന്‍ ജനിച്ച ശേഷമാണ് അമ്മ വീട്ടുകാരുടെ പിണക്കം മാറിയതെന്നും അനു സിത്താര പറയുന്നു. വനിതാ മാസികയ്ക്ക് നല്‍കിയ അഭിമുഖത്തിലായിരുന്നു താരം മനസുതുറന്നത്. ഒരു രഹസ്യം കൂടി പറയാം. ”പത്താം ക്ലാസ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്‍ ഞാന്‍ മുസ്‌ലീം ആണ്. അമ്മ ഞങ്ങളെ നിസ്‌ക്കരിക്കാനൊക്കെ പഠിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. നോമ്പും എടുക്കാറുണ്ട്” അനു സിത്താര പറയുന്നു. താന്‍ ജനിച്ച ശേഷമാണ് ഇരുവീട്ടുകാരും ഒന്നിച്ചതെന്നും അതുകൊണ്ട് ഹാപ്പിയായത് താനും അനിയത്തിയുമാണെന്നും അനു സിത്താര പറയുന്നു.

2013 ല്‍ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘പൊട്ടാസ് ബോംബ്’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയായിരുന്നു അനു സിത്താരയുടെ ചലച്ചിത്ര രംഗത്തേക്കുള്ള അരങ്ങേറ്റം. പിന്നീട് ‘ഒരു ഇന്ത്യന്‍ പ്രണയകഥ’ എന്ന ചിത്രത്തില്‍ ലക്ഷ്മി ഗോപാലസ്വാമിയുടെ ചെറുപ്പകാലം അവതരിപ്പിച്ചു. തുടര്‍ന്ന് ‘ഹാപ്പി വെഡ്ഡിംഗ്’, ‘ഫുക്രി’, ‘രാമന്റെ ഏദന്‍തോട്ടം’, ‘അച്ചായന്‍സ്’, ‘സര്‍വ്വോപരി പാലാക്കാരന്‍’, ‘ക്യാപ്റ്റന്‍’ തുടങ്ങി നിരവധി ചിത്രങ്ങളില്‍ താരം വേഷമിട്ടു. ടോവിനോ നായകനാകുന്ന ആന്‍ഡ് ദി ഓസ്‌കാര്‍ ഗോസ് ടു ,ദിലീപ് നായകനാകുന്ന ശുഭരാത്രി, മമ്മൂട്ടിയുടെ ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രം മാമാങ്കം എന്നിവയാണ് അനു സിത്താരയുടെ പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള പുതിയ ചിത്രങ്ങള്‍

Continue Reading

സിനിമാ വാർത്തകൾ

‘വൈറസ് ‘ലൂടെ ലിനി സിസ്റ്ററായി റിമ കല്ലിങ്കൽ; ചിത്രം ജൂണ്‍ ഏഴിന് റിലീസാകും

Published

on

By

കേരളം കണ്ടതും അനുഭവിച്ചതുമായ നിപ്പയെ ആഷിഖ് അബുവിലൂടെ സ്ക്രീന്‍ കാണാനുള്ള ആകാംഷയിലാണ് മലയാളികള്‍. ജൂണ്‍ ഏഴിന് റിലീസാകുന്ന ചിത്രത്തിന്‍റെ ട്രെയ്‍ലറും ക്യാരക്ടര്‍ പോസ്റ്ററുമെല്ലാം വൈറലായിരുന്നു.

കേരളത്തിന്‍റെ നൊമ്പരമായി മാറിയ ലിനി സിസ്റ്ററായി ചിത്രത്തില്‍ എത്തുന്നത് റിമ കല്ലിങ്കലാണ്. ലിനി സിസ്റ്ററായുള്ള റിമ കല്ലിങ്കലിന്‍റെ ക്യാരക്ടര്‍ പോസ്റ്റര്‍ അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പുറത്തുവിട്ടു. വൈറസില്‍ നിന്ന് മലയാളികള്‍ക്ക് ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷിക്കാമെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നതാണ് പുതിയ പോസ്റ്ററും. ടാഗും കോട്ടുമിട്ട് നില്‍ക്കുന്ന റിമയുടെ നഴ്സ് ലുക്കും പ്രതീക്ഷ നല്‍കുന്നതാണ്.

മന്ത്രി കെകെ ഷൈലജ ടീച്ചറായി എത്തിയ രേവതിയുടെ പോസ്റ്ററിന് നിറഞ്ഞ സ്വീകരണമായിരുന്നു.

Continue Reading

സിനിമാ വാർത്തകൾ

ഭോജ്പുരി ഭാഷയിലും നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ ജീവിതം ചിത്രീകരിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ച് നടൻ രവി കിഷാൻ

Published

on

By

ഖോരാഖ്പൂർ: ഭോജ്പുരി ഭാഷയിലും പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ ജീവിതം ചിത്രീകരിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ച് നടനും ബിജെപി സ്ഥാനാർത്ഥിയുമായ രവി കിഷാൻ. ഭോജ്പുരി ഭാഷ സംസാരിക്കുന്നവർക്ക് മോദിയെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുന്നതിനാണ് ആ ഭാഷയിൽ തന്നെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതം ചിത്രീകരിക്കുന്നതെന്ന് കിഷാൻ പറഞ്ഞു. ഖോരാഖ്പൂർ മണ്ഡലത്തിലെ ബിജെപി സ്ഥാനാർത്ഥിയാണ് രവി കിഷാൻ.

നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ ജീവിതത്തിൽനിന്നും പ്രചോദനം ഉൾകൊണ്ടാണ് താൻ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബയോപിക്ക് നിർമ്മിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചത്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതം ഭോജ്പുരി സംസാരിക്കുന്നവർക്ക് മനസ്സിലാകാണം എന്നതിനാലാണ് ആ ഭാഷയിൽ തന്നെ ചിത്രം നിർമ്മിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചതെന്നും കിഷാൻ പറഞ്ഞു. പിടിഐയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് താരത്തിന്റെ പരാമർശം.

Continue Reading
Advertisement

Polls

ഈ ക്രിസ്മസ് കാലത്ത് നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം ഏത്?

View Results

Loading ... Loading ...

Trending