Connect with us

പ്രധാന വാർത്തകൾ

മുഖ്യമന്ത്രിയെ തെറി വിളിച്ച പെൺകുട്ടിയെ പാർട്ടിക്കാർ കൈയ്യൊഴിഞ്ഞു. ജാമ്യത്തിലിറക്കയത് പെൺകുട്ടിയുടെ അമ്മയും സഹോദരിയും

Published

on

കാസര്‍ഗോഡ്: സംഘപരിവാറുകാരെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താന്‍ ഇറങ്ങി പിണറായി വിജയനെ ഇമ്ബത്തില്‍ തെറിവിളിച്ച യുവതി ഒടുവില്‍ കുടുങ്ങി. ശബരിമല യുവതീ പ്രവേശനത്തിനു ശേഷം ജനുവരി മൂന്നിന് സംഘപരിവാര്‍ നടത്തിയ ഹര്‍ത്താലില്‍ പ്രകടനത്തിനിടെ മുഖ്യമന്ത്രിയെ തെറിവിളിച്ച യുവതിയെ പൊലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്യുകയായിരുന്നു. ജെ.പി നഗര്‍ കോളനിയിലെ രഘുരാമന്റെ മകള്‍ രാജശ്രീ (25)യെയാണ് കാസര്‍കോട് ടൗണ്‍ പൊലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്തത്.
മുഖ്യമന്ത്രിക്കു നേരെ തെറിവിളി നടത്തല്‍, പൊലീസിന്റെ കൃത്യനിര്‍വ്വഹണം തടസപ്പെടുത്തല്‍, റോഡ് ഉപരോധിക്കല്‍ എന്നീ കേസുകള്‍ ചുമത്തിയാണ് യുവതിയെ പൊലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്തത്.പിന്നീട് പാർട്ടിക്കാർ ആരും എത്താത്തതിനാൽ യുവതിയുടെ അമ്മയുടേയും സഹോദരിയുടേയും ജാമ്യത്തിൽ വിടുകയായിരിന്നു

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

പ്രധാന വാർത്തകൾ

സോഷ്യല്‍ മീഡിയയെ ആധാറുമായി ബന്ധിപ്പിക്കല്‍: ഉടന്‍ നിലപട് അറിയിക്കണമെന്ന് കേന്ദ്രത്തോട് സുപ്രീം കോടതി.

Published

on

By

ന്യൂഡല്‍ഹി: സോഷ്യല്‍ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകള്‍ ആധാറുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ച് ഉടന്‍ നിലപാട് അറിയിക്കണമെന്ന് കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിനോട് സുപ്രീം കോടതി. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയെ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും സോഷ്യല്‍ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകള്‍ ആധാറുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിനുമായി എന്തെങ്കിലും നയം രൂപീകരിക്കുന്നതിനെ കുറിച്ച് ആലോചിക്കുന്നുണ്ടോയെന്നും ജസ്റ്റിസ് ദീപക് ഗുപ്ത അധ്യക്ഷനായ ബഞ്ച് സര്‍ക്കാറിനോട് ആരാഞ്ഞു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വിവിധ ഹൈക്കോടതികളിലുള്ള ഹര്‍ജികള്‍ സുപ്രീം കോടതിയിലേക്ക് മാറ്റണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് ഫേസ്ബുക്ക് സമര്‍പ്പിച്ച ഹര്‍ജിയിലാണ് കോടതിയുടെ നിരീക്ഷണം. കേസില്‍ സെപ്റ്റംബര്‍ 24 ന് കോടതി വീണ്ടും വാദം കേള്‍ക്കും.

  1. വിവിധ ഹൈക്കോടതികള്‍ പല തരത്തിലുള്ള വിധി പ്രഖ്യാപനം നടത്തുന്നത് ഒഴിവാക്കാന്‍ ഹരജികള്‍ ഒരു കോടതി പരിഗണിക്കുന്നത് സഹായിക്കുമെന്ന് ഫസ്ബുക്ക് ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മദ്രാസ് ഹൈക്കോടതിയില്‍ രണ്ട് അപേക്ഷകളും ബോംബെ, മധ്യപ്രദേശ് ഹൈക്കോടതികളില്‍ ഒന്ന് വീതവും സമര്‍പ്പിച്ചതായി ഫേസ്ബുക്ക് അറിയിച്ചു. സോഷ്യല്‍ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകള്‍ പ്രാമാണീകരിക്കുന്നതിന് ആധാര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റേതെങ്കിലും സര്‍ക്കാര്‍ അംഗീകൃത ഐഡന്റിറ്റി പ്രൂഫ് നിര്‍ബന്ധമാക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടുള്ളതാണ് ഈ ഹര്‍ജികള്‍ എല്ലാം.വിവിധ ഹൈക്കോടതികളിലെ നടപടികള്‍ സ്റ്റേ ചെയ്യണമെന്ന് ആവശ്യവും ഫേസ്ബുക്ക് ഉന്നയിച്ചു. ഈ ഘട്ടത്തില്‍ നടപടികള്‍ സ്‌റ്റേ ചെയ്തില്ലെങ്കില്‍ പരിഹരിക്കാനാകാത്ത നഷ്ടം നേരിടേണ്ടിവരുമെന്ന് ഫേസ്ബുക്ക് അറിയിച്ചു.
Continue Reading

പ്രധാന വാർത്തകൾ

വിപണിയിലെ മാന്ദ്യം, ലാൻസൻ ടൊയോട്ട ജോയിന്റ് എംഡി വീട്ടിനുള്ളിൽ തൂങ്ങി മരിച്ചു

Published

on

By

തമിഴ്‌നാട്ടിലെ പ്രമുഖ ഓട്ടോമൊബൈൽ ഡീലറായ ലാൻസൻ ടൊയോട്ടയുടെ ജോയിന്റ് എംഡി റീത്ത ലങ്കലിംഗത്തെയാണ് വീട്ടിനുള്ളിൽ തൂങ്ങി മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്. വിപണിയിലെ കനത്ത മാന്ദ്യം ഓട്ടോ മൊബൈൽ വ്യാപാരത്തെ സാരമായി ബാധിച്ചതിന്റെ കനത്ത സമ്മർദ്ദമാണ് ആത്മഹത്യയ്ക്ക് കാരണമായതെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു. പത്ത് കോടിയോളം ഡോളറിന്റെ ആസ്തിയുള്ള കമ്പനിയായ ലാൻസൻ ടോയോട്ടയ്ക്ക് തമിഴ്നാട്ടിലുടനീളം ഷോറൂമുകളും സർവീസ് സെന്ററുകളുമുണ്ട്. ലാൻസൻ ടൊയോട്ടയുടെ ചെയർമാൻ ലങ്കലിംഗം മുരുകേശനാണ് റീത്തയുടെ ഭർത്താവ്..

Continue Reading

പ്രധാന വാർത്തകൾ

മൂലമ്പള്ളിയിലെ ദരിദ്രരോട് കാണിക്കാത്ത അനുകമ്പ മരടിലെ സമ്പന്ന ഫ്ലാറ്റുടമകളോട്കാട്ടണോ..?!

Published

on

By

തീരദേശ പരിപാലന നിയമം ഉൾപ്പെടെയുള്ള നിയമങ്ങൾ കൊണ്ടുവന്നിരിക്കുന്നത് പാലിക്കാനാണ്..!
സമ്പന്നരെന്നോ, ദരിദ്രരെന്നോ ഇല്ലാതെ #ഇനിവരുന്ന_തലമുറയ്ക്ക്_ഇവിടെ_വാസം_സാധ്യമാക്കാനാണ്..!
അതിനു തുരങ്കം വെക്കുന്ന ഇത്തരം റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് മാഫിയകളേയും, യാതൊരു ഉളുപ്പുമില്ലാതെ ഇത്തരം ഫ്രോഡുകളെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന നഗരസഭകളേയും, ഇത്തരക്കാർക്ക് ഓശാന പാടി കൊണ്ട് നിയമത്തിൽ വരെ ഇളവുകൾ #ഒപ്പിച്ചു നൽകുന്ന രാഷ്ട്രീയ കോമരങ്ങളേയും മറ്റും എന്ത് പേര് ചൊല്ലിയാണ് വിളിക്കേണ്ടത്..?
ഇത്തരം സാമൂഹ്യദ്രോഹികളുടെ നിർമ്മാണ അനുമതിക്കും, ഒക്യുപൻസിക്ക് വേണ്ടിയുമൊക്കെ ബഹു.ഹൈക്കോടതിയിലും മറ്റും വീറോടെ വാദിച്ച് സ്വയം തോറ്റ് കൊടുത്ത്, കാലാകാലങ്ങളായി #നിയമ_നിഷേധികളെ മാത്രം വിജയിപ്പിച്ചു
കൊണ്ടിരിക്കുന്ന നഗരസഭകളുടെ #വക്കീലേമാന്മാരെ എന്താ ചെയ്യേണ്ടത്..?
#ഒന്നും_ചെയ്യാനാവില്ലെന്നറിയാം..!
കാരണം, നിയമമെന്ന കൈയാമം നമ്മുടെ കൈകളെ ബന്ധിച്ചിരിക്കുന്നു.
പക്ഷേ ഇങ്ങനെ പോയാൽ..; ആ കൈയാമം #ആയുധമാക്കി ആഞ്ഞടിക്കുന്ന സമയം വിദൂരമല്ല എന്ന് എല്ലാ #മലരുകളും അറിയേണ്ടതുണ്ട് എന്നുമാത്രം തൽകാലം പറയുന്നു.

©shammi thilakan

Continue Reading
Advertisement

Polls

ഈ ക്രിസ്മസ് കാലത്ത് നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം ഏത്?

View Results

Loading ... Loading ...

Trending