Connect with us

പ്രധാന വാർത്തകൾ

അത് കോളേജ് കുട്ടികളുടെ കുസൃതി മാത്രം, ബിൻ ലാദന്റെ ചിത്രം വരച്ചു എന്നത് തെളിയിക്കപ്പെടാത്ത ആരോപണം മാത്രം : കേരളാ പോലീസ്

Published

on

വർക്കല CHMM കോളേജിൽ ഐഎസ്-അൽഖയ്ദ അനുകൂല പ്രകടനം നടന്നു എന്ന ജനം ടിവിയുടെ ആരോപണം തള്ളിക്കൊണ്ട് പോലീസ്. കോളേജ് കുട്ടികളുടെ കുസൃതി നിറഞ്ഞ ആന്വൽ ഡേ ആഘോഷം മാത്രമായിരുന്നു അതെന്നും ബിൻ ലാദന്റെ ചിത്രം വരച്ചു എന്നത് തെളിയിക്കപ്പെടാത്ത ആരോപണം മാത്രമാണെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു. പ്രാഥമിക അന്വേഷണത്തിൽ തന്നെ ഭീകരവാദ ആരോപണം പൊളിഞ്ഞതോടെ തുടർ അന്വേഷണത്തിൽ നിന്നും പിന്മാറുകയാണെന്ന് ADGP മനോജ്‌ എബ്രഹാം അറിയിച്ചു. സലീം കുമാർ സിഐഡി മൂസ എന്ന സിനിമയിൽ അവതരിപ്പിച്ച ഭ്രാന്തൻ കഥാപാത്രത്തെ അനുകരിക്കുക മാത്രമായിരുന്നു കുട്ടികൾ ചെയ്തതെന്നും തെളിയുന്നു.

നേരത്തെ നടൻ സലിംകുമാർ കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികളെ അനുകൂലിച്ചു മുന്നോട്ട് വന്നിരുന്നു. കോളേജ് ആന്വൽ ഡേക്ക് മുഖ്യാതിഥിയായി തന്നെയായിരുന്നു ക്ഷണിച്ചിരുന്നതെന്നും അന്ന് തന്നെ സ്വീകരിക്കാൻ കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾ കറുപ്പ് വസ്ത്രം ഡ്രെസ്സ് കോഡായി നിർദ്ദേശിക്കുകയായിരുന്നു എന്നും താനടക്കം കറുപ്പ് വസ്ത്രം ധരിച്ചെത്തിയത് അതിനെത്തുടർന്നായിരുന്നെന്നും സലിംകുമാർ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. വ്യാജ വാർത്ത പരത്തിയതിനെത്തുടർന്നു ബഹിഷ്ക്കര ഭീഷണി വരെ നേരിടേണ്ടി വന്ന് ജനം ടിവി നാണം കെട്ടിരിക്കുകയാണ്.

എല്ലാത്തിലും പുതുമ കണ്ടെത്തി ആഘോഷിക്കാനുള്ള വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ചിന്തയാണ് സലിംകുമാറിന്റെ ഭ്രാന്തൻ കഥാപാത്രത്തെ അനുകരിച്ചുള്ള ആഘോഷത്തിലെത്തിയതെന്നും പോലീസ് പറയുന്നു. മുൻപും വർത്തമാന കാല ട്രെൻഡിനനുസരിച്ചുള്ള വസ്ത്രധാരണ നടത്തിക്കൊണ്ടു കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾ വാർത്തയിൽ ഇടംപിടിച്ചിരുന്നു. പ്രേമം സിനിമയിൽ നിവിൻ പോളി ധരിച്ച കറുത്ത ഷർട്ടും ആട് സിനിമയിൽ ജയസൂര്യ അവതരിപ്പിച്ച ഷാജി പാപ്പന്റെ വസ്ത്രധാരണവും കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിൽ ഓണാഘോഷങ്ങളിലും മറ്റുമായി വിദ്യാർത്ഥികൾ പരക്കെ ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു. സലിംകുമാറിന് വർക്കല കോളേജിൽ ധാരാളം ആരാധകരുണ്ടായിരുന്നെന്നും അവരാണ് ഈ ആഘോഷത്തിന് മുൻകൈ എടുത്തതെന്നും കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾ തന്നെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

കേരളത്തിലെ കോളേജ് ക്യാംപസുകളിൽ ഐഎസ് വേരുപിടിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ഭീകരവാദികൾക്കുള്ള ട്രെയിനിങ് അവർക്ക് ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്നുമാണ് ജനം ടിവി ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസ്‌ ആയി തട്ടിവിട്ടത്. ഈ വർഷം മാർച്ചിൽ നടന്ന കോളേജ് ആന്വൽ ഡേ സെലിബ്രേഷനാണ് ജനം ടിവി വളച്ചൊടിച്ചതെന്നും തെളിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. ജനം ടിവിയുടെ വ്യാജ വാർത്തയിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് ജനം ടിവിക്ക് പരസ്യം നൽകുന്ന കമ്പനികൾ അതിൽ നിന്നും പിന്മാറിയില്ലെങ്കിൽ അവർക്കെതിരെ ബഹിഷ്കരണ നടപടികൾ ആരംഭിക്കുമെന്ന് വിവിധ മതേതര സംഘടനകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പ്രചരണം ആരംഭിച്ചത് കാരണം ജനം ടിവി വെട്ടിൽ വീണിരിക്കുകയാണ്.

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

പ്രധാന വാർത്തകൾ

ക്രിക്കറ്റ് താരം എസ്. ശ്രീശാന്ത് കോൺഗ്രസ്സിൽ ചേർന്നു

Published

on

By

മലയാളി ക്രിക്കറ്റ് താരം എസ്. ശ്രീശാന്ത് കോൺഗ്രസ്സിൽ ചേർന്നു. മുൻപ് ബിജെപിയിലായിരുന്നു താരം. കഴിഞ്ഞ കേരള നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ബിജെപിയുടെ തിരുവനന്തപുരം നിയോജകമണ്ഡലം സ്ഥാനാർത്ഥിയായിരുന്നു. കോൺഗ്രസ്സിന്റെ വിഎസ് സുനിൽകുമാറിനോടും എൽഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥി ആന്റണി രാജുവിനോടുമായിരുന്നു അന്ന് ശ്രീശാന്ത് മത്സരിച്ചു പരാജയപ്പെട്ടത്. 2016 മാർച്ചിലായിരുന്നു ശ്രീശാന്തിന്റെ ബിജെപി പ്രവേശനം. കോഴ വിവാദത്തെത്തുടർന്നുണ്ടായിരുന്ന ശ്രീശാന്തിന്റെ ക്രിക്കറ്റിലെ ആജീവനാന്ത വിലക്കിനെതിരെ കോടതിയിൽ കേസിന് പോയി അനുകൂല വിധി നേടിയെടുത്തത് ഈയടുത്തായിരുന്നു.

Continue Reading

പ്രധാന വാർത്തകൾ

കേരളത്തില്‍ എല്ലാ സീറ്റുകളിലും ഇത്തവണ ബിജെപി സഖ്യം ജയിക്കും: ടിപി സെന്‍കുമാർ

Published

on

By

കേരളത്തില്‍ ആകെയുള്ള 20 ലോക്‌സഭ സീറ്റും ഇത്തവണ ബിജെപി സഖ്യം ജയിക്കുമെന്ന് മുന്‍ ഡിജിപിയും സംഘപരിവാര്‍ സഹയാത്രികനുമായ ടിപി സെന്‍കുമാര്‍. കോണ്‍ഗ്രസ് – മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ് വിരുദ്ധമായ കോമ ഇനി കേരളത്തില്‍ വിലപ്പോകില്ല. ബിജെപിയുടെ ആറ്റിങ്ങല്‍ മണ്ഡലം കണ്‍വെന്‍ഷനില്‍ പ്രസംഗിക്കവേ സെന്‍കുമാര്‍ പറഞ്ഞു. എല്ലാ സീറ്റിലും 50 ശതമാനത്തില്‍ കൂടുതല്‍ വോട്ട് എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് കിട്ടുമെന്നും സെന്‍കുമാര്‍ പറഞ്ഞു.തിരുവനന്തപുരത്ത് കുമ്മനത്തെ ജയിപ്പിക്കാന്‍ ബിജെപിക്ക് ഒരു അഡ്ജസ്റ്റ്‌മെന്റും നടത്തേണ്ട കാര്യമില്ല. ജനങ്ങള്‍ക്ക് വിവരം വച്ചിട്ടുണ്ട്. ബിജെപിയെ തമ്മിലടിപ്പിച്ച് തോല്‍പ്പിക്കാം എന്ന് ആരും കരുതണ്ട. ഓരോ ബൂത്തിലും മോദി സര്‍ക്കാരിന്റെ നേട്ടങ്ങള്‍ വോട്ടര്‍മാരോട് ബിജെപി പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പറയണം. പല കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ പദ്ധതികളും സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ കോപ്പിയടിക്കുകയാണ് എന്നും ടിപി സെന്‍കുമാര്‍ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

Continue Reading

പ്രധാന വാർത്തകൾ

കോണ്‍ഗ്രസിന് എതിരെ മാനനഷ്ട കേസ് കൊടുക്കും ; യെദ്യൂരപ്പ

Published

on

By

കോണ്‍ഗ്രസ് ഉന്നയിച്ച അഴിമതി ആരോപണം നിഷേധിച്ച് മുന്‍ കര്‍ണാടക മുഖ്യമന്ത്രി ബിഎസ് യെദ്യൂരപ്പ. ഡയറിയിലെ കൈപ്പട തന്റേതല്ലെന്ന് ആദായനികുതി വകുപ്പ് സ്ഥിരീകരിച്ചതാണ്. മനഃപൂര്‍വ്വമാണ് കോണ്‍ഗ്രസ് ഇത് വീണ്ടും ഉയര്‍ത്തുന്നതെന്നും യെദ്യൂരപ്പ.
കോണ്‍ഗ്രസിന് എതിരെ മാനനഷ്ട കേസ് കൊടുക്കുമെന്ന് യെദ്യൂരപ്പ പറഞ്ഞു.ഒപ്പും കൈയ്യക്ഷരവും തന്റേതല്ല’എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Continue Reading
Advertisement

Polls

ഈ ക്രിസ്മസ് കാലത്ത് നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം ഏത്?

View Results

Loading ... Loading ...

Trending