Connect with us
Updates
​ശബരിമലയിൽ യേശു​ദാ​സി​ന്‍റെ സ്വ​ര​ത്തി​ൽ പാടുന്ന ഹ​രി​വ​രാ​സ​നം മ​റ്റാ​രെ​ക്കൊ​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും പാ​ടി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് പ​റ​യു​മോ? ശബരിമലയിൽ അഹിന്ദുക്കളെ നിരോധിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട ഹർജിക്കാരന് ഹൈക്കോടതിയുടെ രൂക്ഷവിമർശനം‘ആശയങ്ങളുടെ ആയുധമണിയേണ്ട വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രസ്ഥാനം, കഠാരയുമായി ക്യാമ്പസുകളില്‍ വിലസുന്നുണ്ടെങ്കില്‍, തീര്‍ച്ചയായും അടിത്തറയില്‍ എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ട്’: വി.എസ്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിലെ അക്രമം സിബിഐ അന്വേഷിക്കണം; നിഷ്പക്ഷമായി അന്വേഷിച്ചാല്‍ പല പാര്‍ട്ടി നേതാക്കളുടെയും തനിനിറം മറനീക്കി പുറത്തുകൊണ്ടുവരാനാകുമെന്ന് ശ്രീധരന്‍ പിള്ള‘അല്ലാഹു ഞങ്ങള്‍ക്കൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നു’: ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഓയിന്‍ മോര്‍ഗാന്‍‘പരാജയം വലിയ ആഘാതമായെങ്കിലും ഈ ടീമിനെയോർത്ത് അഭിമാനിക്കുന്നു’; തോൽവിയിലും ന്യൂസിലൻഡിനെ അഭിനന്ദിച്ച് പ്രധാനമന്ത്രി

പ്രധാന വാർത്തകൾ

അത് കോളേജ് കുട്ടികളുടെ കുസൃതി മാത്രം, ബിൻ ലാദന്റെ ചിത്രം വരച്ചു എന്നത് തെളിയിക്കപ്പെടാത്ത ആരോപണം മാത്രം : കേരളാ പോലീസ്

Published

on

വർക്കല CHMM കോളേജിൽ ഐഎസ്-അൽഖയ്ദ അനുകൂല പ്രകടനം നടന്നു എന്ന ജനം ടിവിയുടെ ആരോപണം തള്ളിക്കൊണ്ട് പോലീസ്. കോളേജ് കുട്ടികളുടെ കുസൃതി നിറഞ്ഞ ആന്വൽ ഡേ ആഘോഷം മാത്രമായിരുന്നു അതെന്നും ബിൻ ലാദന്റെ ചിത്രം വരച്ചു എന്നത് തെളിയിക്കപ്പെടാത്ത ആരോപണം മാത്രമാണെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു. പ്രാഥമിക അന്വേഷണത്തിൽ തന്നെ ഭീകരവാദ ആരോപണം പൊളിഞ്ഞതോടെ തുടർ അന്വേഷണത്തിൽ നിന്നും പിന്മാറുകയാണെന്ന് ADGP മനോജ്‌ എബ്രഹാം അറിയിച്ചു. സലീം കുമാർ സിഐഡി മൂസ എന്ന സിനിമയിൽ അവതരിപ്പിച്ച ഭ്രാന്തൻ കഥാപാത്രത്തെ അനുകരിക്കുക മാത്രമായിരുന്നു കുട്ടികൾ ചെയ്തതെന്നും തെളിയുന്നു.

നേരത്തെ നടൻ സലിംകുമാർ കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികളെ അനുകൂലിച്ചു മുന്നോട്ട് വന്നിരുന്നു. കോളേജ് ആന്വൽ ഡേക്ക് മുഖ്യാതിഥിയായി തന്നെയായിരുന്നു ക്ഷണിച്ചിരുന്നതെന്നും അന്ന് തന്നെ സ്വീകരിക്കാൻ കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾ കറുപ്പ് വസ്ത്രം ഡ്രെസ്സ് കോഡായി നിർദ്ദേശിക്കുകയായിരുന്നു എന്നും താനടക്കം കറുപ്പ് വസ്ത്രം ധരിച്ചെത്തിയത് അതിനെത്തുടർന്നായിരുന്നെന്നും സലിംകുമാർ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. വ്യാജ വാർത്ത പരത്തിയതിനെത്തുടർന്നു ബഹിഷ്ക്കര ഭീഷണി വരെ നേരിടേണ്ടി വന്ന് ജനം ടിവി നാണം കെട്ടിരിക്കുകയാണ്.

എല്ലാത്തിലും പുതുമ കണ്ടെത്തി ആഘോഷിക്കാനുള്ള വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ചിന്തയാണ് സലിംകുമാറിന്റെ ഭ്രാന്തൻ കഥാപാത്രത്തെ അനുകരിച്ചുള്ള ആഘോഷത്തിലെത്തിയതെന്നും പോലീസ് പറയുന്നു. മുൻപും വർത്തമാന കാല ട്രെൻഡിനനുസരിച്ചുള്ള വസ്ത്രധാരണ നടത്തിക്കൊണ്ടു കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾ വാർത്തയിൽ ഇടംപിടിച്ചിരുന്നു. പ്രേമം സിനിമയിൽ നിവിൻ പോളി ധരിച്ച കറുത്ത ഷർട്ടും ആട് സിനിമയിൽ ജയസൂര്യ അവതരിപ്പിച്ച ഷാജി പാപ്പന്റെ വസ്ത്രധാരണവും കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിൽ ഓണാഘോഷങ്ങളിലും മറ്റുമായി വിദ്യാർത്ഥികൾ പരക്കെ ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു. സലിംകുമാറിന് വർക്കല കോളേജിൽ ധാരാളം ആരാധകരുണ്ടായിരുന്നെന്നും അവരാണ് ഈ ആഘോഷത്തിന് മുൻകൈ എടുത്തതെന്നും കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾ തന്നെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

കേരളത്തിലെ കോളേജ് ക്യാംപസുകളിൽ ഐഎസ് വേരുപിടിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ഭീകരവാദികൾക്കുള്ള ട്രെയിനിങ് അവർക്ക് ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്നുമാണ് ജനം ടിവി ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസ്‌ ആയി തട്ടിവിട്ടത്. ഈ വർഷം മാർച്ചിൽ നടന്ന കോളേജ് ആന്വൽ ഡേ സെലിബ്രേഷനാണ് ജനം ടിവി വളച്ചൊടിച്ചതെന്നും തെളിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. ജനം ടിവിയുടെ വ്യാജ വാർത്തയിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് ജനം ടിവിക്ക് പരസ്യം നൽകുന്ന കമ്പനികൾ അതിൽ നിന്നും പിന്മാറിയില്ലെങ്കിൽ അവർക്കെതിരെ ബഹിഷ്കരണ നടപടികൾ ആരംഭിക്കുമെന്ന് വിവിധ മതേതര സംഘടനകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പ്രചരണം ആരംഭിച്ചത് കാരണം ജനം ടിവി വെട്ടിൽ വീണിരിക്കുകയാണ്.

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

കേരളം

യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജിലെ അക്രമം: ശക്തമായ നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ

Published

on

By

തിരുവനന്തപുരം: യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജിലെ സംഘര്‍ഷത്തില്‍ മൂന്നാം വര്‍ഷ ബിരുദ വിദ്യാര്‍ത്ഥിയായ അഖിലിനെ എസ്എഫ്‌ഐ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ കുത്തിപ്പരിക്കേല്‍പിച്ച സംഭവത്തില്‍ പ്രതികരണവുമായി മുഖ്യമന്ത്രി. ഒരുകാരണവശാലും ഒരു കലാലയത്തില്‍ നടക്കാന്‍ പാടില്ലാത്ത കാര്യമാണ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജില്‍ നടന്നതെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി തിരുവനന്തപുരത്ത് വാര്‍ത്താസമ്മേളനത്തില്‍ പറഞ്ഞു. സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് സര്‍ക്കാര്‍ ശക്തമായ നടപടികളാണ് സ്വീകരിച്ചുവരുന്നത്. ഒരു തരത്തിലുള്ള ലാഘവത്വവും സര്‍ക്കാരിന്റെ നടപടകളില്‍ ഉണ്ടാവില്ല. ഇപ്പോള്‍ത്തന്നെ എല്ലാവര്‍ക്കും ഇക്കാര്യം ബോധ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടാകുമെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് തിരുവനന്തപുരം യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജില്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥിയും എസ്.എഫ്.ഐ പ്രവര്‍ത്തകനുമായ അഖിലിനെ സംഘടനയില്‍ തന്നെയുള്ള ശിവരഞ്ജിത്ത്, നസീം, എന്നിവരടങ്ങിയ സംഘം നെഞ്ചില്‍ കഠാര കൊണ്ട് കുത്തി ഗുരുതരമായി പരിക്കേല്പിക്കുന്നത്. മുന്‍വൈരാഗ്യമായിരുന്നു ആക്രമണത്തിന് പിന്നില്‍. സംഭവത്തില്‍ പ്രതികളായ അഞ്ച് പേരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Continue Reading

കേരളം

യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജ് വധശ്രമക്കേസ്; പ്രതികൾ കുറ്റം സമ്മതിച്ചെന്ന് പൊലീസ്

Published

on

By

തിരുവനന്തപുരം: യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജിലെ വധശ്രമക്കേസിൽ പ്രതികൾ കുറ്റം സമ്മതിച്ചെന്ന് പൊലീസ്. അഖിലിനെ കുത്തിയത് പെട്ടെന്നുള്ള പ്രകോപനത്തിലാണെന്ന് ശിവരഞ്ജിത്തും നസീമും പറഞ്ഞു. സംഘർഷത്തിന് കാരണം അഖിലു സംഘവുമാണെന്നും പ്രതികൾ പറഞ്ഞു.
ഇന്നലെയാണ് പ്രതികളെ പൊലീസ് പിടികൂടിയത്. ഇന്നലെ പ്രതികൾക്കായി യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി ഹോസ്റ്റലിലും, സ്റ്റുഡന്റ് സെന്ററിലും പൊലീസ് വ്യാപക പരിശോധന നടത്തിയിരുന്നു. പി.എം.ജി സ്റ്റുഡന്റ് സെന്ററിലും പോലീസ് പരിശോധന നടത്തി. ഡി.സി.പി ആദിത്യയുടെ നേത്യത്വത്തിലായിരുന്നു പരിശോധന. ഇതിനൊടുവിലാണ് പ്രതികൾ പിടിയിലായത്.

Continue Reading

കേരളം

അഖിൽ വധശ്രമക്കേസിലെ മുഖ്യപ്രതി ശിവരഞ്ജിത്തിന്റെ വീട്ടില്‍ പരീക്ഷ പേപ്പര്‍ കണ്ടെത്തിയ സംഭവം; അന്വേഷണത്തിന് ഉത്തരവിട്ട് സര്‍വകലാശാല

Published

on

By

തിരുവനന്തപുരം: തിരുവനന്തപുരം യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജില്‍ നടന്ന വധശ്രമ കേസില്‍ പ്രതിയായ ശിവരഞ്ജിത്തിന്റെ വീട്ടില്‍ നിന്നും പരീക്ഷ പേപ്പര്‍ കണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തില്‍ സര്‍വകലാശാല അന്വേഷണം പ്രഖ്യാപിച്ചു. കേരള സര്‍വകലാശാല വൈസ് ചാന്‍സിലറാണ് അന്വേഷണം നടത്താനായി പ്രോ വിസിക്കും പരീക്ഷ കണ്‍ട്രോളര്‍ക്കും നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കിയത്. ശിവരഞ്ജിത്തിന്റെ വീട്ടില്‍ പൊലീസ് നടത്തിയ പരിശോധനയിലാണ് സര്‍വ്വകലാശാല പരീക്ഷക്ക് ഉത്തരം എഴുതാനുള്ള പേപ്പറുകള്‍ കണ്ടെത്തിയത്. ഇതോടൊപ്പം ഫിസിക്കല്‍ എജ്യൂക്കേഷന്‍ ഡയറക്ടറുടെ സീലും കണ്ടെത്തി.
എന്തിന് വേണ്ടിയാണ് ശിവരഞ്ജിത്ത് പേപ്പറുകള്‍ സൂക്ഷിച്ചു വച്ചതെന്നും എവിടെ നിന്നാണ് ഇത് ലഭിച്ചതെന്നും വ്യക്തമല്ല. പരീക്ഷയില്‍ കോപ്പി അടിക്കാന്‍ വേണ്ടിയാവാം ഉത്തരക്കടലാസുകള്‍ ഉപയോഗിച്ചതെന്ന സംശയത്തിലാണ് പൊലീസ്.

Continue Reading
Advertisement

Polls

ഈ ക്രിസ്മസ് കാലത്ത് നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം ഏത്?

View Results

Loading ... Loading ...
കേരളം7 hours ago

​ശബരിമലയിൽ യേശു​ദാ​സി​ന്‍റെ സ്വ​ര​ത്തി​ൽ പാടുന്ന ഹ​രി​വ​രാ​സ​നം മ​റ്റാ​രെ​ക്കൊ​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും പാ​ടി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് പ​റ​യു​മോ? ശബരിമലയിൽ അഹിന്ദുക്കളെ നിരോധിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട ഹർജിക്കാരന് ഹൈക്കോടതിയുടെ രൂക്ഷവിമർശനം

കേരളം7 hours ago

‘ആശയങ്ങളുടെ ആയുധമണിയേണ്ട വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രസ്ഥാനം, കഠാരയുമായി ക്യാമ്പസുകളില്‍ വിലസുന്നുണ്ടെങ്കില്‍, തീര്‍ച്ചയായും അടിത്തറയില്‍ എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ട്’: വി.എസ്

കേരളം8 hours ago

യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിലെ അക്രമം സിബിഐ അന്വേഷിക്കണം; നിഷ്പക്ഷമായി അന്വേഷിച്ചാല്‍ പല പാര്‍ട്ടി നേതാക്കളുടെയും തനിനിറം മറനീക്കി പുറത്തുകൊണ്ടുവരാനാകുമെന്ന് ശ്രീധരന്‍ പിള്ള

കായികം8 hours ago

‘അല്ലാഹു ഞങ്ങള്‍ക്കൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നു’: ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഓയിന്‍ മോര്‍ഗാന്‍

International8 hours ago

‘പരാജയം വലിയ ആഘാതമായെങ്കിലും ഈ ടീമിനെയോർത്ത് അഭിമാനിക്കുന്നു’; തോൽവിയിലും ന്യൂസിലൻഡിനെ അഭിനന്ദിച്ച് പ്രധാനമന്ത്രി

പ്രധാന വാർത്തകൾ4 weeks ago

ബിജെപിക്ക് കനത്ത തിരിച്ചടി; തനിക്ക് വോട്ട് ചെയ്ത മുസ്ലിംങ്ങളെ മറന്ന് ബിജെപിയോടൊപ്പം ചേരനാവില്ലെന്ന് സുമലത

കേരളം3 weeks ago

വിധിയോട് പൊരുതി ഉന്നത വിദ്യഭ്യാസം നേടി; അർഹതയുള്ള ജോലി ഇനിയും അകലെ! ചെറുപ്പക്കാരന് മുന്നിൽ വാതിൽ കൊട്ടിയടച്ച് സർക്കാർ

International4 weeks ago

എട്ടു വര്‍ഷം കാത്തിരുന്നു കിട്ടിയ സന്തോഷം പൊലിഞ്ഞു; ബസിനുള്ളില്‍ ശ്വാസംമുട്ടി മരിച്ച മലയാളി ബാലന് ദുബായിൽ അന്ത്യവിശ്രമം

പ്രധാന വാർത്തകൾ4 weeks ago

സൗമ്യ പുഷ്പാകരനെ തീ കൊളുത്തി കൊന്ന കേസിലെ പ്രതിയും പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനുമായ അജാസ് മരിച്ചു

പ്രധാന വാർത്തകൾ3 weeks ago

കളിക്കുന്നതിനിടെ അബദ്ധത്തില്‍ പ്ലാസ്റ്റിക് കയര്‍ കഴുത്തില്‍ കുടുങ്ങി യുകെജി വിദ്യാര്‍ത്ഥി മരിച്ചു

Trending