Connect with us

പ്രധാന വാർത്തകൾ

കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികളെ തീവ്രവാദികളാക്കി വ്യാജ വാർത്ത: ജനം ടിവിക്കെതിരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ബഹിഷ്കരണാഹ്വാനം

Published

on

വർക്കല CHMM കോളേജിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾ കറുപ്പ് വസ്ത്രങ്ങളണിഞ്ഞു ആന്വൽ ഡേ ആഘോഷിച്ചത് ഐഎസ് അനുകൂല പ്രകടനമാക്കി ചിത്രീകരിച്ചു വ്യാജ വാർത്ത ചമച്ചതിനെതിരെ ബിജെപി അനുകൂല ചാനലായ ജനം ടിവിക്കെതിരെ പ്രതിഷേധം മുറുകുന്നു. കോളേജിൽ മാർച്ച് 14ന് നടന്ന ആന്വൽ ഡേ ആഘോഷമാണ് ജനം ടിവി ഐഎസ്-അൽഖയ്ദ പ്രകടനമാക്കി വാർത്തയാക്കിയത്. ദേശീയ അവാർഡ് ജേതാവും പ്രമുഖ മലയാള സിനിമാ നടനുമായ സലീം കുമാറിനെ സ്വീകരിക്കാൻ വേണ്ടിയായിരുന്നു വിദ്യാർത്ഥികളെല്ലാം കറുത്ത വസ്ത്രങ്ങളണിഞ്ഞത് എന്ന് സലീം കുമാർ തന്നെ വ്യക്തമാക്കിയതോടെയാണ് ജനം ടിവിയുടെ വ്യാജ ആരോപണം പൊളിഞ്ഞത്.

മുസ്ലിംകൾക്ക് ജീവിക്കാൻ പറ്റാത്ത സ്ഥിതിയാണ് എന്നായിരുന്നു വാർത്തയ്‌ക്കെതിരെ സലീം കുമാറിന്റെ പ്രതികരണം. ജനം ടിവിയെയും ജനം ടിവിയെ സ്പോൺസർ ചെയ്യുന്ന കമ്പനികളെയും ബഹിഷ്കരിക്കുമെന്നാണ് വിവിധ മതേതര സംഘടനകൾ അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത്. ജനം ടിവി വ്യാജ വാർത്തകൾ ചമയ്ക്കുന്നത് പുതിയ കാര്യമല്ലെങ്കിലും പാവപ്പെട്ട വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ഭാവി തുലയ്ക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള വ്യാജ വാർത്ത പൊതുജനങ്ങളെ ചൊടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ജനം ടിവിയുടെ വാർത്തയ്ക്ക് പിന്നാലെ ഐഎസ് പതാകകൾ സംഘ് പരിവാർ സംഘടനകൾ അഗ്നിക്കിരയാക്കിയിരുന്നു. പക്ഷേ  ഇതും അവർക്ക് പ്രതികൂലമായി ഭവിക്കുന്ന തരത്തിലാണ് മുന്നോട്ട് പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഐഎസ് പതാക ഇത്ര പെട്ടെന്ന് എങ്ങനെ സംഘ് പരിവാർ പ്രവർത്തർക്ക് ലഭിച്ചു എന്നതിനെക്കുറിച്ചു പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നാണ് പോലീസ് വൃത്തങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള സൂചന. പതാക സംഘ് പരിവാർ പ്രവർത്തകർ തന്നെ നിർമിച്ചതാണെന്നും സംശയമുണ്ട്. അങ്ങനെയെങ്കിൽ അതിന്റെ ദുരുപയോഗ സാധ്യതകളെക്കുറിച്ചും പോലീസ് അന്വേഷിച്ചേക്കും.

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

പ്രധാന വാർത്തകൾ

ക്രിക്കറ്റ് താരം എസ്. ശ്രീശാന്ത് കോൺഗ്രസ്സിൽ ചേർന്നു

Published

on

By

മലയാളി ക്രിക്കറ്റ് താരം എസ്. ശ്രീശാന്ത് കോൺഗ്രസ്സിൽ ചേർന്നു. മുൻപ് ബിജെപിയിലായിരുന്നു താരം. കഴിഞ്ഞ കേരള നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ബിജെപിയുടെ തിരുവനന്തപുരം നിയോജകമണ്ഡലം സ്ഥാനാർത്ഥിയായിരുന്നു. കോൺഗ്രസ്സിന്റെ വിഎസ് സുനിൽകുമാറിനോടും എൽഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥി ആന്റണി രാജുവിനോടുമായിരുന്നു അന്ന് ശ്രീശാന്ത് മത്സരിച്ചു പരാജയപ്പെട്ടത്. 2016 മാർച്ചിലായിരുന്നു ശ്രീശാന്തിന്റെ ബിജെപി പ്രവേശനം. കോഴ വിവാദത്തെത്തുടർന്നുണ്ടായിരുന്ന ശ്രീശാന്തിന്റെ ക്രിക്കറ്റിലെ ആജീവനാന്ത വിലക്കിനെതിരെ കോടതിയിൽ കേസിന് പോയി അനുകൂല വിധി നേടിയെടുത്തത് ഈയടുത്തായിരുന്നു.

Continue Reading

പ്രധാന വാർത്തകൾ

കേരളത്തില്‍ എല്ലാ സീറ്റുകളിലും ഇത്തവണ ബിജെപി സഖ്യം ജയിക്കും: ടിപി സെന്‍കുമാർ

Published

on

By

കേരളത്തില്‍ ആകെയുള്ള 20 ലോക്‌സഭ സീറ്റും ഇത്തവണ ബിജെപി സഖ്യം ജയിക്കുമെന്ന് മുന്‍ ഡിജിപിയും സംഘപരിവാര്‍ സഹയാത്രികനുമായ ടിപി സെന്‍കുമാര്‍. കോണ്‍ഗ്രസ് – മാര്‍ക്‌സിസ്റ്റ് വിരുദ്ധമായ കോമ ഇനി കേരളത്തില്‍ വിലപ്പോകില്ല. ബിജെപിയുടെ ആറ്റിങ്ങല്‍ മണ്ഡലം കണ്‍വെന്‍ഷനില്‍ പ്രസംഗിക്കവേ സെന്‍കുമാര്‍ പറഞ്ഞു. എല്ലാ സീറ്റിലും 50 ശതമാനത്തില്‍ കൂടുതല്‍ വോട്ട് എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് കിട്ടുമെന്നും സെന്‍കുമാര്‍ പറഞ്ഞു.തിരുവനന്തപുരത്ത് കുമ്മനത്തെ ജയിപ്പിക്കാന്‍ ബിജെപിക്ക് ഒരു അഡ്ജസ്റ്റ്‌മെന്റും നടത്തേണ്ട കാര്യമില്ല. ജനങ്ങള്‍ക്ക് വിവരം വച്ചിട്ടുണ്ട്. ബിജെപിയെ തമ്മിലടിപ്പിച്ച് തോല്‍പ്പിക്കാം എന്ന് ആരും കരുതണ്ട. ഓരോ ബൂത്തിലും മോദി സര്‍ക്കാരിന്റെ നേട്ടങ്ങള്‍ വോട്ടര്‍മാരോട് ബിജെപി പ്രവര്‍ത്തകര്‍ പറയണം. പല കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ പദ്ധതികളും സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ കോപ്പിയടിക്കുകയാണ് എന്നും ടിപി സെന്‍കുമാര്‍ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

Continue Reading

പ്രധാന വാർത്തകൾ

കോണ്‍ഗ്രസിന് എതിരെ മാനനഷ്ട കേസ് കൊടുക്കും ; യെദ്യൂരപ്പ

Published

on

By

കോണ്‍ഗ്രസ് ഉന്നയിച്ച അഴിമതി ആരോപണം നിഷേധിച്ച് മുന്‍ കര്‍ണാടക മുഖ്യമന്ത്രി ബിഎസ് യെദ്യൂരപ്പ. ഡയറിയിലെ കൈപ്പട തന്റേതല്ലെന്ന് ആദായനികുതി വകുപ്പ് സ്ഥിരീകരിച്ചതാണ്. മനഃപൂര്‍വ്വമാണ് കോണ്‍ഗ്രസ് ഇത് വീണ്ടും ഉയര്‍ത്തുന്നതെന്നും യെദ്യൂരപ്പ.
കോണ്‍ഗ്രസിന് എതിരെ മാനനഷ്ട കേസ് കൊടുക്കുമെന്ന് യെദ്യൂരപ്പ പറഞ്ഞു.ഒപ്പും കൈയ്യക്ഷരവും തന്റേതല്ല’എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Continue Reading
Advertisement

Polls

ഈ ക്രിസ്മസ് കാലത്ത് നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം ഏത്?

View Results

Loading ... Loading ...

Trending